ราคา 10790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 89.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 121235.96 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ Manhattan Chidlom | แมนฮัตตั้น ชิดลม แมนฮัตตั้น ชิดลม คอนโดมิเนียม | แมนฮัตตัน ชิดลม | Man hat tan Chidlom

you estaye
0956985426
2017-03-27 14:06:56.0
เลขที่ประกาศ: 191336
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน แมนฮัสตัน ชิดลม 88 sq.m 2 bed Manhattan Chidlom
88.9 sq.m / 10 Fr.
2 Bedroom , 2 Bathroom
1 car parking , Fully furnished
1 Linving room/ Kitchen Area / balcony ระเบียงทิศตะวันออก
วิวเห็นคลองเห็นตึกบิ๊กซีเห็นหลังเซ็นทรัลเวิล
Price 10.79 MB
รถไฟฟ้า BTS ชิดลม 500 ม.
ที่ตั้ง ถ.เพชรบุรีตัดใหม่ (ระหว่าง ซ.ชิดลม และ ถ.ราชดำริ) แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี กรุงเทพฯ
สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1 ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลชิดลม
2 ห้่างสรรพสินค้าเซ็นทรัลเวิลด์
3 บิ๊กซี
4 ประตูน้ำ 5 ธนาคารไทยพาณิชย์
6 รถไฟฟ้า BTS สถานีชิดลม
สิ่งอำนวยความสะดวก – สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card, รถรับส่ง, สวนหย่อม
จุดเด่นของโครงการ “โครงการแมนฮัตตัน ชิดลม เป็นโครงการคอนโดมิเนียมหรู มีความเป็นสากลร่วมสมัยแบบนิวยอร์ก โดยมีกลิ่นอายการตกแต่งภายในสไตล์ บูติก โฮเต็ล (โซโห ดีไซน์ คอนเซ็ปต์
Call 0956985426
LINE id : konkmink
More pic: http://www.thailandbestprop.com/buy-rent/คอนโดมือสอง/manhattan-chidlom/
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนเพชรบุรีตัดใหม่
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
676.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
34 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
190 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Manhattan คอนโดขายพร้อมผู้เช่าถนนเพชรบุรี ใกล้สถานที่ช้อปปิ้งหลายแห่ง - คอนโด ขาย